อยากรู้แหล่งซื้อผ้าฝ้ายพิมพ์ลายฟอกขาวนวล(ทางเหนือ) จากโรงงานโดยตรงค่ะ

ตอนนี้สั่งซื้อผ้าฝ้ายพิมพ์ลายจากร้านขายส่งออนไลน์ที่เชียงใหม่แบบฟอกขาวนวลในราคายกม้วนเพื่อมาขายปลีก  
มีใครพอจะทราบแหล่งโรงงานที่ผลิตออกมาขายให้ร้านค้าเหล่านี้ไหมคะ อยากซื้อตรงต้องการลดต้นทุนค่ะ เพราะสั่งผ้ามาเพื่อขายผ้า ไม่ใช่มาเพื่อตัดเสื้อแฟชั่น ทำให้ราคาไม่สามารถตั้งสูงกว่าราคาตลาดได้มากค่ะ
รบกวนหน่อยนะคะ  ขออภัยนะคะถ้าแทรกผิดกลุ่ม
แสดงความคิดเห็น