MED600X3D สามารถใช้ดึงภาพยนตร์ที่เก็บไว้ใน QNAP ผ่านการจัดการของแอป PLEX ที่เป็นสมาชิกได้ยังไงครับ

อุปกรณ์มี
QNAP NAS Server
MED600X3D
PLEX
** QNAP F/W รุ่นใหม่ทำให้ดูภาพยนตร์ผ่าน PLEX บนทีวีไม่ได้แล้ว

มีของเก่าเก็บเป็นตัว MED600X3D สามารถใช้ดึงภาพยนตร์ที่เก็บไว้ใน QNAP ผ่านการจัดการของแอป PLEX ที่เป็นสมาชิกได้ยังไงครับ
สามารถทำได้ไหมครับ

ลิงก์ข้อมูล MED600X3D

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น