คณะมนุษยศาสตร์ มศว

สวัสดีค่ะ คือหนูอยากทราบเกี่ยวกับ คณะมนุษยศาสตร์ ของ มศว ค่ะ การศึกษาบัณฑิตสาขาภาษาอังกฤษค่ะ ว่ามีการสอบเข้าอย่างไรบ้าง รับประมาณกี่คนแล้วการสอบเข้าอะคะต้องใช้อะไรยื่นในการเข้าบ้างหรอคะต้องเตรียมตัวอย่างไรถึงจะมีโอกาสเข้า ขอถามพี่ๆและผู้รู้ทุกคนด้วยนะคะ
คือตอนนี้หนูอยู่ ม.5เองค่ะแต่หนูอยากเตรียมตัวเอาไว้ค่ะ 
     #ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่