โอนเงินจากเเอพscbไปกรุงไทย ยอดโดนตัดเเต่เงินไม่เข้าปลายทาง ทำยังไงค่ะ ตอนนี้เดือรร้อนมาก

เนื่องจากสายๆวันนี้15/5/63เงินเยียวยาเข้า10,000บ. เลยโอนเข้าบัญชี​กรุงไทย(ของพ่อ)​เพื่อที่จะกดเงินทางตู้เพราะบัญชี​scbสมัคเเบบไม่มีสมุดเเละบัตรatmเเล้วระบบขัดข้อง เลยพยามโอนจนได้เเต่พอโอนก็ขึ้นไม่สามารภทำรายการได้ ขึ้นทำรายการล้มเหลม เลยลองใหม่พอจะทำขึ้นว่ายอดเงินไม่พอเลยเข้าไปดูยอดเงินเเต่พอดูยอดกลับขึ้นถอด10, 000บ. เเต่ไม่ขึ้นสลิปการโอนเเละก็ไม่เข้าบัญชี​ปลายทางด้วย ตอนนี้เดือนร้อนมาก ติดต่อเจ้าหน้าที่ก็ไม่ได้ค่ะ ช่วยหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่