เลนส์ฝาครอบไมล์แตก เปลี่ยนแค่เลนส์ได้มั้ย

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ คือแตกแค่ตัวกระจกอ่ะค่ะส่วนอื่นใช้งานได้ปกติสภาพดี เคยไปที่ร้านที่ใหญ่ๆอ่ะค่ะ เค้าบอกว่าต้องซื้อยกชุดอย่างเดียวซึ่งราคาก็หลักพัน แต่ว่าก่อนหน้านี้เลื่อนเจอตามเว็บขายของเห็นมีแค่ตัวกระจกแยกขายราคาค่อนข้างโอเค เลยอยากรู้ว่าสามารถเปลี่ยนแค่กระจกได้มั้ยคะ ถ้าได้เราจะได้สั่งตัวกระจกมาแล้วเอาไปให้ที่ร้านเปลี่ยนให้อ่ะค่ะ
ปล.ใช้รถfino 125 นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่