สำนักพิมพ์ Luckpim มีการเติม stock หนังสือมั้ยครับ

พอดีผมตามหาซื้อมังงะเรื่อง ไขปมปริศนาภูต ของสำนักพิมพ์ luckpim อยู่ แต่พอเช็คในหน้าเว็บแล้วของหมดตั้งแต่เล่ม 1 ถึงเล่มล่าสุด (เล่ม 8)
.
เลยอยากทราบว่าทางสำนักพิมพ์ luckpim นี่ปกติเค้ามีพิมพ์เพิ่มหรือ reprint กันมั้ยครับ
.
แล้วปกตินี่ luckpim เค้าตีพิมพ์หนังสือออกมาน้อยเหรอครับ
.
เห็นหน้าเพจมีคนบ่นเรื่อง สารภาพรักกับคุณคางุยะซะดีๆ ของหมด stock บ่อยๆ
.
แอบติอีกเรื่องคือ inbox ไปถามแอดมินในเพจก็ไม่รู้อะไรซักอย่าง :/
.
ทางฝั่ง Siam inter comics ดีกว่าเยอะ ติดต่อไปตอนเรื่องดาบพิฆาตอสูรขาดตลาด ยังสามารถไปประสานฝ่ายอื่นแล้วแจ้งว่าจะมีการพิมพ์ใหม่ แถมยังคอยอัพเดตวันที่จำหน่ายรอบพิมพ์ใหม่ให้ด้วย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่