ขอสอบถามนิดนึงนะครับ ถ้าเราต้องการส่งไดฟูกุสตรอว์เบอร์รี่ไปต่างจังหวัดต้องส่งแบบไหนดีค้าบ

คือ ผมจะส่งขนมไปให้ตัวแทนที่ต่างจังหวัดอะครับ แล้วผมเคยส่งแบบแช่เย็นที่บริษัท บริษัทนึงครับแล้วปรากฏว่าส่งเร็วครับแต่น้ำแข็งแห้งละลายเข้าขนมหมดเลย สรุปคือกินไม่ได้เลยครับ น้ำเข้าทุกกล่อง ผมไม่ทราบว่าต้องส่งแบบ ไม่แช่เย็นจะเสียรึป่าว ขอสอบถามพี่น้องในพันทิบทีครับ ว่าควรส่งที่ไหน ส่งแบบธรรมดาหรือแช่เย็นดี หรือมีที่ไหนหรืออะไรแนะนำ มาแนะนำด้วยงับ ขอบคุณงับ
ฝากร้านหน่อยงับ ig: daiffxckku

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่