ใครจะสมัครขับ Get คิดใหม่นะครับ

กระทู้คำถาม
ผมเป็น Raider ขับ Get Food มา9เดือน ตอนนี้ใครจะไปสมัครขับคิดใหม่นะครับ

1. ตอนนี้ Get จ่ายค่าส่งแบบไม่เป็นธรรม ตอนแรกผมขับได้60บาท/งาน อยู่ๆปรับลดเหลือ52บาท/งาน ต่อมาปรับลดเหลือ42บาท/งาน ตอนนี้ปรับเหลือไม่ถึง30บาท/งานแล้ว
2. ค่าตอบแทนพิเศษวิ่งแทบตายได้ไม่คุ้มค่าเสียหายรถเลย วิ่งทั้งวันแทบตาย เหนื่อยก็เหนื่อย รถก็โทรม ตากแดดทั้งวัน ค่าน้ำมันรถก็เสีย ได้ค่าตอบแทนพิเศษรวมทั้งหมดได้100กว่าบาท
3. พื้นที่เก็บคะแนนก็แสนจะสุดห่วย เริ่มต้นที่3คะแนน
4. ระบบปล่อยงานก็มั่ว ไม่ยุติธรรม เปิดรับงานตั้งแต่8โมงเช้า วิ่งจนถึง2ทุ่มครึ่งได้3งาน คนที่ได้ก็ได้ไม่หยุด ทั้งที่ผมขับจนขึ้น S Class แล้ว

ใครจะสมัคร Raider ส่งอาหาร ไปสมัครค่ายอื่นดีกว่า อย่ามาสมัครเลยค่ายนี้ ตอนนี้ผมเลิกขับละGet ไม่มีความยุติธรรมกับคนขับเลย กดขี่ข่มเหงคนขับทุกอย่าง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่