ช่วยหน่อยครับโทรศัพท์ของผมมันตั้งเวลาหมดหน้าจอเป็น30วินาทีเองอัตโนมัติ

เหตุเกิดจาก มีช่วงนึงที่ผมใช้โทรศัทพ์หนักมากๆหนักจนเครื่องมันแจ้งเตือนว่าตรวจพบการใช้แบตเตอร์รี่มากหรืออะไรสักอย่างแล้วมันจะปรับให้แล้วผมก็กดตกลงไปแล้วหลังจากนั้นผมก็เริ่มสังเกตุว่า หน้าจอมของผมมันดับเร็วผมจึงลองไปตั้งให้มันนานขึ้นแต่พอผ่านไป1คืนมันก็จะปรับมาเป็น30วินาทีเองอะครับ
   ปล1.โทรศัพท์ของผมรุ่น Galaxy Note FE 
   ปล2.การแจ้งเตือนมาจากเครื่องโดยตรง
แสดงความคิดเห็น