ใครพอมีวิธีทำให้ผมยาวเร็วบ้างค่ะ

พอดีตอนนี้ปิดเทอมอยู่แล้วกำลังจะขึ้นมา.4พอดีเป็นคนผมฟูแล้วไปยืดตอนนี้น้ำยายืดเสื่อมสภาพแล้วผมเลยฟู ฟูกว่าเดิมอีกแถมเหมือนช็อตด้วย ไหนๆก็ไว้ผมยาวไ้ด้แล้วก็เลยอยากจะรวบผมได้ไวๆมันจะได้ไม่ฟูเกะกะ วอนผู้รู้ช่วยบอกวิธีทำให้ผมยาวเร็วๆหน่อยค่ะหรือพอมีครีมนวดหรือน้ำมันใส่ผมที่ทำให้ผมยาวเร็วแนะนำหน่อยค่ะ

🥰🥰พิมพ์ผิดขออภัยด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่