ใครเคยเสริมจมูกที่ The Sib Clinic ไม่ค่อยเห็นมีรีวิวเคสจมูกที่นี่เท่าไหร่เลย โดยเฉพาะเคสผู้ชาย

พอดีมีคนรู้จักแนะนำ The Sib Clinic คุณหมอเก่ง มีประสบการณ์ รับประกันหลังเสริม เลยลองหาข้อมูลและเคสรีวิวอยู่พอสมควร แต่ไม่ค่อยเห็นเคสเสริมจมูกผู้ชายเลย ในเว็บและเฟสบุ๊คของคลีนิคจะมีแต่เคสผู้หญิงที่เสริมจมูกกับเสริมหน้าอกกันซะส่วนใหญ่
เท่าที่ดูทรงจมูกผู้หญิงของที่คลีนิคจะทำทรงสโลป ปลายพุ่ง ส่วนตัวผมรู้สึกไม่ค่อยชอบทรงจมูกแบบนี้เท่าไหร่ รู้สึกว่าดูโด่งมากเกิน ดูไม่ธรรมชาติ เพราะส่วนตัวจมูกมีดั้ง สัน และปลายอยู่แล้ว แต่เวลาถ่ายรูปหน้าตรงจะดูไม่มีสันจมูก ต้องหันหน้านิดนึด หรือหันข้างตลอด
หลายคนเลยแนะนำให้ปรับทรงจมูกแล้วจะดูดีขึ้น มีมิติขึ้น เลยไม่แน่ใจว่ามีผู้ชายคนไหนทำจมูกจากที่นี่บ้างไหมครับ แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่