กล้องวงจรปิด เปิดใช้งานไปสักพักจะยุติการบันทึก Motion ได้เอง

ผมใช้กล้อง Vstar Cam ip camera ร่วมกับเครื่องบันทึก VstarCam เชื่อมต่อทั้งหมดเข้าด้วยกันในระบบ Network ของบ้าน

ตั้งค่าให้บันทึกตลอดเวลา และบันทึก Motion ด้วย แต่พอเปิดใช้งานไปสัก 2-3 วัน จะยุติการบันทึก Motion ไปเอง โดยไม่ได้ตั้งค่าใดๆ แต่การบันทึกตลอดเวลายังคงอยู่ครับ

ใครเจอปัญหาแบบนี้บ้างครับ จะแก้ยังไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น