อยากทรามข้อมูลยอดขายเรื่องสั้นของไทยอ่ะค่ะ ว่ามีเรื่องสั้นอะไรบ้างที่ได้รับความนิยมจากผู้อ่าน ใครพอทราบวิธีค้นข้อมูลมั้ย

ตอนนี้สนใจงานประเภทเรื่องสั้นอยู่ค่ะ อยากทราบว่าคนไทยเราชอบเรื่องสั้นแบบไหนบ้าง และพัฒนาของเรื่องสั้นไปถึงจุดไหนแล้ว เรื่องสั้นรางวัลซีไรต์ที่นับว่าเป็นเรื่องสั้นสร้างสรรค์จะได้รับความนิยมมากกว่าเรื่องสั้นยอดนิยมและเรื่องสั้นชาวบ้านหรือเปล่านะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview