ลืมรหัสบัตร

กรณีลืมรหัสบัตร เวลาจะกดเงินต้องทำยังไงคะเราสามารถทำเองได้ไหมพอดีเราเกิดอุบัติเหตุนอนรพ.1เดือนกว่าทำให้จำรหัสไม่ได้ตอนนี้เวลาจะกดเงินเราใช้เเต่เเบบกดเงินไม่ใช้บัตร เป็นบัตรของ SCB  มีทางเเก้ไหมโดยไม่ทำกะธนาคาร. #scb #ธนาคาร #ลืมรหัสบัตร #ไทยพาณิชย์

แสดงความคิดเห็น
Preview