อยากทราบเพื่อนๆ เคยไปเกาหลีด้วยตัวเองมั้ย?? คือแบบไปคนเดียว ไม่มีเพื่อนร่วมทริป

คำถามที่ 1 คือผมมีแพลนจะไปเที่ยวเกาหลีคนเดียว (หลังโควิด19หาย) อยากทราบเพื่อนๆ ว่าเคยไปคนเดียวมั้ย
คือแบบไปคนเดียว ไม่มีเพื่อนร่วมทริป  คือผมเคยไปมาแล้ว 2 ครั้ง คือไปกับเพื่อนที่ทำงาน เลยอยากทราบว่าถ้าไปคนเดียวจะยากเหมือนไป หลายๆ คนมั้ย ??   ตม.เค้าจะโหดเหมือนไปหลายคนมั้ย ?? 

คำถามที่ 2 แล้วเพื่อนรู้ป่ะครับ ว่า เกสต์เฮาส์ที่นอนได้คนเดียว ไม่อยากนอนห้องร่วม (กลัวตัวเองกร่น อิอิ ☺) ขอราคาไม่เกิน 1,200 บาท / คืน 

#ขอบคุณคำตอบล่วงหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่