แนะนำกล้อง webcam หน่อยครับ ราคาไม่เกิน 1000 บาท พอมีไม๊ครับ

อยากได้กล้อง webcam ครับ เอาแบบ
1. เห็นหน้า 
2. มีไมค์ พูดโต้ตอบได้
ไม่เน้นความละเอียดมากมายครับ ไม่ได้เล่นเกมส์ ไม่ได้ประชุมอะไร แต่ลูกต้องเรียนออนไลน์ครับ

เซ็งมากมาย ปกติอยู่ออฟฟิส desktop กับ laptop ไม่จำเป็นต้องมีกล้อง 
พอโรงเรียนปิด ลูกๆต้องเรียนออนไลน์ laptop มีกล้องมีแค่เครื่องเดียว แต่ desktop ไม่มี 
printer ก็ต้องซื้อเพิ่ม บ่นๆๆๆๆครับ T_T

ตอนนี้เลยมองหา webcam ที่คุณภาพใช้ได้ ยี่ห้อโอเค ราคาต่ำพัน เอาไว้ให้ลูกๆเรียนออนไลน์ครับ
แนะนำด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่