@@@@...กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๑๓๓ /๓๖๖ วัน ๓๖๖ ภาพ ปีที่ ๑๑ ประจำวันจันทร์ ที่ 11 พฤษภาคม ๒๕๖๓...@@@@

สวัสดีครับ  พี่ ๆ  น้า ๆ   ในเช้าวันจันทร์

วันนี้ผมมารับหน้าที่ตั้งกระทู้โพสต์ไปเรื่อยในหัวข้อ   " Street  Life "

ขอเชิญทุก ๆ ท่าน มาร่วมโพสต์ภาพกันครับ
โดยไม่จำกัดกล้อง และ อุปกรณ์ 

ปล. สำหรับผู้โชคดีที่รับไม้ตั้งกระทู้ต่อในวันพรุ่งนี้  คือ  ผู้ที่โพสต์มีเลขหลักวินาทีที่หารด้วย  11  แล้ว ลงตัวพอดี
ถ้าบ่ายสามโมงแล้ว  ยังไม่มีผู้ใดเข้าข่าย ขอมอบหน้าที่ให้  คห.ที่ 7  เลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่