เอเต้ ไวท์ ครีมขมิ้นหอม

สวัสดีค่ะ อยากทราบผู้ใช้จริง และผู้ที่หยุดใช้มาระยะนึง อยากรู้ว่าครีม เอเต้ ไวท์ หรือในนาม ครีมขมิ้นหอม มันมีสารอันตรายมั้ย หยุดใช้จะเป็นยังไงบ้าง ขอความจริง ไม่หน้าม้า ขอคำตอบที่ว่าเลิกใช้มาสักพักเกิดเอฟเฟคอะไรบ้างมั้ย ขอบคุณ อย่าโกหกนะ ไม่งั้นโป้งงงงงงง จีงงงงๆด้วย -,.-

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ผมใช้มา10กระปุกครับแต่ตอนนี้เลิกใช้อยู่กำลังลองดูอีก1อาทิตจะครบเดือนแล้วครับตอนนี้หน้ายังไม่เป็นสิวครับใช้แค่เจลว่านหางจรเข้ตัวเดียวอยู่
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่