ตกหลุมรัก ผช ในฝัน

สวัสดีค่าา วันนี้เรามีเรื่องจะสอบถามตามหัวข้อเลยนะคะ คุณเคยตกหลุมรักใครในฝันไหม คือพอดีเมื่อคืนเราฝันเห็นพี่คนนึ่ง ก็สนิทกันในระดับนึ่งนะคะ แต่ก็ไม่ได้คุยหรือเจอกันบ่อยๆ นานๆทีจะเจอกันครั้งค่ะ คือพักนี้ไม่ได้เจอเลย แต่ดันฝันถึงค่ะ ในฝันคือพี่เขาดูอบอุ่นมาก ตรงสเปคทุกอย่าง เป็นฝันที่แฮปปี้มาก ที่ฝันแบบนี้คือจิตใต้สำนึกของเรารึป่าวค่ะ ว่าอยากเป็นแฟนกับเขาอะไรประมาณนี้ แต่ที่แปลกคือทำไมเราถึงฝันถึงพี่เขาค่ะ ทั้งๆที่ช่วงนี้ไม่ได้เจอ ไม่ได้คุยเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่