พี่ๆ มศว คะ ภาคปกติเเตกต่างจากภาคพิเศษยังไงคะ? 🤔

คำตามตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะพี่ๆ หนูอยากทราบว่ามันเเตกต่างกันยังไง ด้วยความภาคพิเศษค่าเทอมเเพงกว่ามากไหม เวลาเรียนเรียนเวลาไหนบ้าง เสาร์-อาทิตย์ต้องเรียนไหมเเล้วมีวันหยุดหรือเปล่า ได้ทำกิจกรรมกับภาคปกติไหม การเรียนการสอนเเตกต่างจากภาคปกติไหมเนื้อหายากกว่ารึเปล่า เเล้วภาคพิเศษสามารถอยู่หอในได้หรือเปล่าเเล้วถ้าอยู่ได้เราต้องเป็นคนเลือกห้องหรือเค้านะเลือกให้เราเอง เเล้วด้วยความเรียนเย็นเลิกดึกเองเอยต่างๆหนูจะมีเพื่อนไหมพี่ ตอนนี้คือรับบทเป็นนางระเเวงมากพี่ ขอโทษที่ถามเยอะนะคะพี่ๆ เเต่ถ้าพี่ๆมศว.อ่านถึงตรงนี้เเล้วช่วยตอบน้องตาใสๆคนนี้ทีนะคะ plssss☺

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่