หนูมีคำถามค่ะ

หนูอายุ 17 ก็คือมีผู้ชายอายุ 32  เขาทักไลน์หนูมา ประมาณว่า คุยกับพี่หน่อยได้มั้ย พี่เหงาไม่มีเพื่อนคุย พี่จ้าง ไอ้เราก็คิด คนแบบนี้มันมีอยู่ในโลกด้วยหรอ แล้วเขาขอให้เราส่งรูป เราก็คิดต้องเป็นรูปโป๊ รูปโชว์นั่นโชว์นี่แน่เลย ในใจก็ว่า โรคจิตแน่ๆลุงคนนี้ ที่ไหนได้เขาบอกว่า อาบน้ำเสร็จทาแป้งมั้ย ถ้าทาส่งรูปมาให้ดูหน่อย เขาบอกว่าชอบผู้หญิงทาแป้งแก้มขาวๆ แล้วก็ชอบเด็ก เอ็นดูเด็ก แต่หนูยังไม่ทันได้ส่งรูปไปนะคะ เขาขอเลขบัญชีหนู แล้วเขาก็โอนให้หนูทันทีเลย ในใจก็ดีใจนะคะที่มีคนเอ็นดู แต่เขาคิดอะไรแอบแฝงหรือเปล่าคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่