พี่ครับพอดีอยากลงทุนนาฟิกาสักเรือนแต่ไม่สามารถเลือกครับ

พอดีช่วงนี้ปมอยากจะซื้อนาฬิกา แต่ผมไม่สามารถเลือกได้ เพราะผมชอบทุกเรือน 555
ช่วยผมเลือกหน่อย พร้อมเหตุผลนะครับ
1. Patek Phillippe aquanaut 5167-a
2.Rolex gmt master ii everrosegold (root beer)
3.Rolex submarine date hulk
คือทั้ง 3 เรือนนี้ ผมชอบทุกเรือน ไม่สามารถทำใจไม่ถูกว่าจะเลือกเรือนไหน ช่วยบอกเผยความรู้ให้ผมด้วยนะครับ
ปล.ไม่ได้อวดนะครับในช่วงวิกฤต นะครับ คืออยากลงทุนจริงๆ ขอบคุณครับ 🙏🏻🙏🏻🙏🏻

แล้ว ถ้าผมเลือก Rolex ควรเลือกอะไรครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview