รีวิวเรียนภาคพิเศษ ราชภัฏเชียงใหม่หน่อยค่ะ

ใครที่กำลังเรียนหรือเคยเรียนเเบบเสาร์-อาทิตย์
ที่ราชภัฏบ้างคะ พอดีเราเห็นเปิดรับสมัคร เราเลย
อยากรู้ว่าสังคมที่นั่นเป็นอย่างไรบ้าง เเล้วคนที่เรียน
ส่วนใหญ่คือวัยทำงานใช่มั้ยคะ หลักสูตรมันจะอัดเเน่นมากมั้ยถ้าเรียนเเค่สองวันต่อสัปดาห์ มีข้อดีข้อเสีย
อะไรมั้ยทั้งเรื่องเรียนเเละสังคมการเป็นอยู่
หรือใครเรียนภาคปกติก็เข้ามาเเชร์ประสบการณ์ได้นะคะ
หรือจะเเนะนำอะไรก็ได้ค่ะ
ช่วยตอบเราหน่อยนะคะ เราอยากรู้จริงๆค่ะ
เพื่อนำไปประกอบการตัดสินใจค่ะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่