มีใครยังรอดู The 100 Season 7 (Final Season) อยู่ไหมมม + New Trailer

กลับมาเป็น Season สุดท้ายแล้วกับ The 100 Season 7 โดยจะกลับมาฉายในวันพุธที่ 20 พฤษภาคม ตามเวลาไทยก็เช้าวันพฤหัสบดี ซึ่งทาง CW ก็ได้ปล่อยตัวอย่างใหม่ความยาว 2 นาที ไปเมื่อ 9 ชั่วโมงที่ผ่านมา ก็เป็นน้ำจิ้มเรียกความอยากดูให้กับคนดูอย่างเราๆ กันไป แฮะๆ

EXTENDED TRAILER
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

โดยใน Season 7 นี้จะมีแทรกตอนที่เป็น backdoor pilot ของ prequel หรือ spin-off ของเรื่อง The 100 นั่นเอง ซึ่งจะเป็นเนื้อเรื่อง 97 ปีก่อนที่จะเกิดเนื้อเรื่องหลัก ก็มารอดูกันไปว่าเนื้อเรื่องจะเป็นยังไง

ไหน มีใครยังรอดูเรื่องนี้อยู่บ้างไหมมครับบบ มาคอมเม้นท์กันได้นะครับ

เพี้ยนปูเสื่อเพี้ยนส่องเพี้ยนยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่