งาน Consultant กับ customer service เลืองานไหนดีคะ ในกรณีที่เงินเดือนเท่ากัน

เราได้งานที่ ตปท. ค่ะ คือ งาน Consultant กับ customer service เลืองานไหนดีคะ ในกรณีที่เงินเดือนเท่ากัน

เป็นงานคนละบริษัทนะคะ อยากถามในเรื่องของแง่ในการทำงานค่ะ
เรื่องที่พัก อะไรแบบนี้เราไม่มีปัญหาค่ะ แต่อยากทราบพวกระบบงานอะไรประมาณนี้ค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่