จากWFHแล้วบ้านไม่มีแอร์ ปกติตอนกลางวันอากาศร้อนๆทำงานกันไหม?

ตามหัวข้อเลยค่ะ ที่บ้านไม่มีแอร์ งานที่ทำต้องใช้ Notebook ตลอดเวลา ปกติไม่ได้อยู่บ้านเลยไม่มีห้องส่วนตัว ไม่มีโต๊ะทำงาน และตอนกลางวันอากาศร้อนมากๆ(8โมงก็ร้อนแล้วค่ะ) ตอนนี้ทำงานเฉพาะเวลากลางคืน กลางวันก็ทำบางวันตอนที่ไม่ร้อนมาก(ซึ่งมีโอกาสน้อยมาก)
อยากรู้ว่าคนที่มีปัญหาแบบนี้ทำงานตอนกลางวันกันไหมคะ
หรือขอความเห็นหน่อยค่ะว่าถ้าเป็นคุณจะทำไหม

ใดใดก็คือที่บ้านบ่นน่ะค่ะว่าไม่ค่อยทำงาน ทำตอนกลางคืนเขาไม่เห็นค่ะเลยไม่เชื่อว่าทำ เพราะทำตอนกลางวันเขาจะคอยเดินมาดูตลอดค่ะว่าทำจริงไหม ซึ่งก็เป็นอีกเหตุผลที่ไม่ทำตอนกลางวันค่ะ แทบไม่มีสมาธิเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่