ตามหาน้ำหอมกลิ่นลิ้นจี่ค่ะ

เมื่อเดือนก่อนจำได้ว่าเคยยืมเพื่อนต่างชาติฉีดน้ำหอมค่ะ กลิ่นลิ้นจี่ชัดมากฉีดครั้งเดียวติดทนแล้วก็กลิ่นเข้มอยู่ค่ะ ติดกลิ่นเปรี้ยวแบบนิ๊ดดดดดดเดียวเลยค่ะ อยากซื้อน้ำหอมบ้างแล้วนึกถึงอันนั้นค่ะ แต่ติดที่ว่าไม่มีคอนแทคเพื่อนต่างชาติคนนั้นแล้วก็กลับไทยมาแล้วค่ะ เลยอยากถามคนในพันทิปดูค่ะ รู้สึกว่าเป็นแบรนด์ดังค่ะ แต่ไม่ใช่jo malone, gucciแน่ๆค่ะ ไม่แน่ใจว่าchanelหรือ tom ford รึเปล่าค่ะ แต่จำได้ว่าแบรนด์ดังแน่ๆค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ🙏🏻🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่