หอพักนศ.

คือคณะสาขาที่เราเรียนมันต้องอยู่หอในเขาจะจัดการหอในเราเองใช่ไหม คือแบบว่าเราจะไม่มีสิทธิเลือกว่าจะอยุ่ห้องใหนอยุ่กับใครเขาจะเลือกให้เราหมดใช่ไหมค่ะ แล้วเราก่ไม่ต้องไปหาหอที่อื่นแล้วใช่ไหมค่ะ แล้วก่อยากทราบอีกด้วยว่าหอพักใน ม.ราชภัฏเชียงใหม่ ศูนย์แม่ริมมีกี่ที่ค่ะ ที่ถามคือเห็นเขาประกาศว่า นักศึกษา วิชาที่กำหนดให้เรียนและพักอยู่หอพักศูนย์แม่ริม ที่สนใจจะเข้าพักหอในของมหาวิทยา(หอพักเวียงบัว1)สามารถจ้องได้ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป เลยจะถามว่าเราต้องไปจ้องด้วยหรือเปล่าเพราะเราก็ต้องอยู่หอในอยูาแล้วน้ะค่ะ รบกวนช่วยตอบหน่อยน้ะค่ะ🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่