บริหารระหว่างประเทศกับการจัดการ เรียนยากไหม

สวัสดีครับคือผมสนใจจะเรียนบริหารไม่ระหว่างประเทศก็การจัดการธุรกิจ อยากรู้ว่าเเนวเรียนเป็นยังไง คณิตยากไหมเพราะผมอ่อนคณิตจริงๆติวกับอาจารย์ก็เเล้วเเต่ก็ไม่ได้ดีอ่ะครับ สอบทีก็ตกเกรดเฉลี่ยเทอมที่เเล้ว 2.5 เเต่วิชาอื่นผมไม่มีปัญหานะครับได้ 3.5+ทุกวิชามีคณิตนี้เเหละครับ คือผมคิดว่าเรียนคณะบริหารเเล้วสามารถต่อยอดไปต่อได้หลายอาชีพเเต่ติดที่คณิตนี้เเหละครับกลัวจะทำเกรดเฉลี่ยตอนมหาลัยได้ไม่ดีเเล้วส่งผลไปถึงตอนหางาน ใครมีประสบการณ์ช่วยมาเเชร์มาตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ^_^
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่