Nike เมืองทอง รองเท้าไนกี้แอร์720

ซื้อร้องเท้าไนกี้แอร์ 720 มาวันที่12 มีนาคม 2563
แต่เมื่อสองอาทิตย์ เกิดแอร์รั่วครับ

ทำไงดี ??? เปิดพันทิปครับ มีวิธีซ่อม แต่เป็นแบบทำเอง
เลือกการติดต่อกับ outet nike แทน แต่ติดต่อไม่ได้เลย
ใช้เบอร์ 02-980-5588 ติดแต่ไม่มีคนรับครับ
โทรเข้าศูนย์อิมแพคก็ให้เบอรเดิมมาครับ 

เข้าไปอ่านในไนกี้ดอทคอม เค้าแจ้งว่าสามารถเปลี่ยนคืนได้
แต่เป็นเครดิตไว้ซื้อสินค้าได้ ภายใน60 วัน 

ปัญหาคือ ติดต่อไม่ได้ครับ พี่ๆเพื่อนๆ พอมีแนวทางแก้ไขไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่