ขอคำแนะนำยางรถยนต์ 265/60/R18 3 ตัวครับ

กระทู้คำถาม
รบกวนพี่ๆ อยากขอคำแนะนำยาง 3 ตัวนี้ครับ (ราคา Tiresbid)

1. Michelin primacy SUV                  ราคา  6,300 บาท/เส้น  
2. Hankook AT M Dynapro               ราคา  4,575 บาท/เส้น   
3. Goodyear Wrangler AT Silentrac  ราคา  4,600 บาท/เส้น (มาใหม่สุด)

ใช้งานทั่วไป ใส่ ฟอร์จูนเนอร์ TRD 2009 
ของเดิมติดรถมือสองมาเป็น Falken ใช้จะครบ 70,000 กิโลล่ะ
ขับรถทำงานไป-กลับระยะทาง 100 กว่ากิโลเกือบทุกวัน เดือนละสองพันกว่ากี่โล
(ปล.ตัวบนนี่น่าจะดีสุด ส่วน 2 ตัวล่างนี่ ชอบที่มีตัวหนังสือสีขาวที่ยางครับ 555)

ขอบพระคุณทุกท่านครับ _/\_เพี้ยนจริงจังเพี้ยนขอบคุณ
หรือพี่ๆมีตัวอื่นราคาใกล้เคียงกัน แนะนำได้เลยครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่