ฟีดแบคก่อน อย่าลืมฉัน รีรัน ครั้งที่ 4

กระทู้สนทนา

สุริยาวดี มาโปรโมทในร่างเมยอีกที ขายของในขายของกันไป🤣🤣
**เราว่าทุกรูปที่อัพคู่กันกับพี่ติ๊ก ฟีดแบ็คดีเลยนะ จะไม่มีละครคู่กันจริงๆเหรอคะ 5555555 อ้อนวอนนน

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คุณเอื้อก็โปรโมทอย่าลืมฉัน ในช่วงท้ายๆด้วยค่ะ

ยอดวิวเฉพาะของ ch3thailand จากการรีรันครั้งที่ 3

ติดอันดับการค้นหาใน LINE TV

**รวมทุกตอนจาก LINE TV ประมาณ 1 ล้าน++

กลับมารีรันเป็นครั้งที่ 4 ถึงจะมีคนไม่เห็นด้วยบ้าง แต่ฟีดแบคทั้งคอมเมนต์ไอจีพี่แอน ทวิต รวมๆแล้วค่อนข้างดีเลย ร่วมย้อนความทรงจำพร้อทกันอีกครั้ง ที่ช่อง 3 เวลา 18.00 น. นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview