มีใครเชียร์คู่หมอซงฮวากับหมอชีฮงบ้างไหมคะ

เราแอบส่องในทวิต แอบอ่านในกระทู้ของคนในพันทิพ ไม่ค่อยมีคนเชียร์คู่นี้เลย แต่เราเดาว่าตัวอย่างอีพีหน้าของคู่นี้มีความเป็นไปได้ครึ่งต่อครึ่งค่ะ ที่ทั้งคู่จะไปร้านเดียวกัน คิดยังไงกับคู่นี้กันคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview