วิศวะโยธา อุเทนถวาย ขอความรู้จากพี่ๆหน่อยครับ

ผมได้ยื่นเข้าศึกษาของมหาลัยเทคโนโลยีตะวันออกอุเทนถวายอยากสอบถามพี่ๆที่เรียน คณะวิศวะกรรมโยธาของมหาลัยดีมั้ยเป็นอย่างไรบ้าง การเรียนการสอน เรียนจบมีงานรับรองดีมั้ย ถ้าได้เข้าไปศึกษาจะมีเหตุอันตรายรึป่าว โดนรับน้องโหดมั้ย แล้วมีนักศึกษาตอนนี้ประมาณกี่คน อยากให้พี่ๆที่มีข้อมูลได้บอกต่อน้องๆรุ่นหลังด้วยว่าข้างในเป็นอย่างไรบ้าง ขอบคุณทุกความรู้ครับ......
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่