พัดลมไอเย็น?

พอดีว่าห้องที่บ้านไม่มีหน้าต่างมีแค่บานเกล็ด2บานแล้วก็ประตูเลยอ่ะค่ะ เป็นห้องเล็กๆ มันจะใช้พัดลมไอเย็นได้ไหมคะ    เพราะเจ้าของย้านไม่ให้เจาะผนังติดแอร์ค่ะแต่ห้องมันร้อนมากเพราะไม่มีที่ระบายเลย ตอนนี้คือไม่รู้จะทำยังไงค่ะเพราะมันร้อนมาก นอนไม่ได้เลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview