โปรเน็ตบ้านตอนนี้เป็นตัวไหนบ้างคะ แล้ว ais เน็ตบ้านใช้ดีมั้ย ขอถามผู้ที่ใช้อยู่ค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ใช้เน็ตบ้านของทรูอยู่ค่ะ

แต่เน็ตเน่ากว่าตอนยังไม่ปรับให้แรงขึ้นอีกค่ะ

เลยหันมาสนใจ ais 400/400

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะว่า เปลี่ยนดีไหม คุ้มไหม จะเน่าไหม

แล้วจะยกเลิกทางทรูสามารถยกเลิกทางออนไลน์ได้หรือไม่คะ

และถ้ายกเลิกก่อนครบรอบ เค้าตะคิดเต็มเดือนหรือ คิดเป็นเป็นรายวันคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่