มีใครทำประกัน happy health care ของอยุธยา อัลลายแอนซ์บ้างครับ

สวัสดีครับ สอบถามท่านใดทำประกัน happy health care ของอยุธยา อัลลายแอนซ์บ้างครับ เป็นประกันควบสุขภาพและอุบัติเหตุ มีพนง โทรมาขายฟังดูน่าสนใจดี แต่อยากเห็นกรมธรรม์ อยากทราบรายละเอียด เงื่อนไชทั้งหมด แต่หาแล้วไม่เจอเลย พนง ก็บอกแค่ว่ารับสิทธิ์ไปก่อน ถ้าได้เล่มแล้วยกเลิกทีหลังก็ได้ ไม่อยากมานั่งยกเลิกผ่านระบบคอลเซนเตอร์ครับ เคยมีประสบการณ์ไม่ดีมาก่อน ยุ่งยากมาก แต่อันนี้ฟังดูคร่าวๆค่อนข้างน่าสนใจแต่กลัวมีเงื่อนไขบางอย่างที่ไม่เปิดเผย

ท่านใดทำอยู่หรือถ้าแอดมินของอยุธยา สามารถให้ข้อมูลกรมธรรม์ได้ รบกวนหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่