ฟ้ามีดาวฉันมีเธอ | Ost.ฟากฟ้าคีรีดาว | ภณ ณวัสน์ ภู่พันธัชสีห์ | MV

ภณร้องเพลงเพราะมากกก ชอบอ่ะ ❤️
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ร้องเพราะมาก เสียงเหมาะกับการร้องเพลงประกอบละครเลยนะ
สามารถร้องให้ละครเรื่องอื่นๆได้สบาย

อยากให้ภณได้ร้องเพลงประกอบในทุกเรื่องที่ภณเล่น
ให้เป็นเอกลักษณ์ของตัวเองไปเลย ว่าเล่นเองร้องเองทุกครั้ง
เวลาดูละครละได้ยินเพลงเป็นเสียงพระเอกร้องเองด้วย ยิ่งรู้สึกฟินนะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
น้องภณเป็นดาราที่ครบเครื่องคนหนึ่งเลยค่ะ รูปร่างหน้าตาดี แสดงดี เสียงดี
ความคิดเห็นที่ 13
น้องภณปกติเสียงเพราะมากอยู่แล้ว ยิ่งมาร้องเพลงนี้เสียงนุ่มละมุนมาก ประกอบกับรอยยิ้มหวานละลายในmvยิ่งทำให้เพลงนี้สมบูรณ์แบบมาก ตั้งแต่ค่ายปล่อยเพลงนี้ออกมายังหยุดฟังไม่ได้เลย ตอนนี้ติดหูไปเรียบร้อยแล้วค่ะ ยิ่งฟังยิ่งนึกถึงเพลงประกอบละครพีเรียด ทั้งทำนอง คำร้อง เสียงร้องคุณชายแบบนี้ เรื่องหน้าบทคุณชายต้องมาแล้วล่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่