ทำยังไง น้าขู่จะทำร้ายร่างกาย ขู่ฆ่า

คือน้าชายผม เป็นแบบเหมือนนักเลงอะครับ มีงานทำนะครับแต่อยู่บ้านก็ไม่ทำอะไรให้แฟนซักผ้าให้กวาดใบไม้กวาดบ้านยังไม่เคยเห็นทำแม้แต่ครั้งเดียว เมื่อก่อนชอบไปทะเลาะกับคนนั้นทีคนนู้นที แล้วก็ทะเลาะกับคนในบ้าน เคยแบบคิดว่าแฟนตัวเองแอบมีกิ๊กแล้วก็ทะเลาะกันสุดท้ายตบแฟนซะ คนทั้งบ้านต้องมาห้าม ทะเลาะกับแม่ผมด่าสารพัด ด่าผมด่ายาย ไปเรื่อย ล่าสุดโมโหอะไรไม่รู้เอามีดไปฟันโต๊ะฟันประตูในบ้าน แล้วเดินมาจ่อคอยาย แม่ผมต้องห้าม แล้วก็ทะเลาะกับแม่ผมอีก บีบคอ ผลัก ถือมีดอีโต้ ด่าอีก แล้วขู่เดี๋ยวจะฆ่าให้หมดอะไรไม่รู้ เดินไปในห้องไปเอาเครื่องช็อตไฟฟ้ามาเปิดให้ยายผมฟัง เหมือนโชว์ว่ากูมีอันนี้นะ อะไรประมาณนี้ครับ แต่ผมทำอะไรไม่ได้ไง ในใจนี่โมโหมาก คือแบบตายๆไปซะก็ดี
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่