หารถรับส่งสุนัข เชียงใหม่-แพร่

สวัสดีค่ะ ดิฉันอยู่แพร่ค่ะ แต่น้องหมาอยู่ที่เชียงใหม่ ช่วงนี้ไม่มีคนรับน้องมาส่งเลยค่ะ เป็นหมาโกลเด้นเพศเมีย 1 เพศผู้ 1 ค่ะ เลยอยากหารถรับส่งให้น้องมาแพร่ค่ะ เรางบยังไม่ค่อยมีค่ะ แต่อยากเลี้ยงน้องซื้อของให้น้องครบแล้วนะคะ รอน้องอย่างเดียวเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview