ดูซีรี่ย์รวดเดียวจบแล้วรู้สึกโหวงเหวงเป็นกันมั้ยคะ แล้วทำยังไงดี

ช่วงนี้อยู่บ้านเพราะพิษโควิด เลยหาอะไรทำค่ะ แล้วมีคนแนะนำให้ไปดูempress ki ที่จีชางอุคเล่น ไอ้เราก็จัดไปเลย 2-3วันจบ แล้วก็ติดจีชางอุคมากแบบมากก เพื่อนเลยบอกให้ไปดูthe k2 ต่อ เลยจัดรวดเดียวแบบวันเดียวจบอีก แล้วคือตอนนี้ติดจีชางอุคมากแบบมากกกกกกกกกก รู้สึกเพ้อหนักยิ่งกว่าตอนติ่งไอดอลอีก แล้วตอนนี้รู้สึกโหวงเหวงมากเลยค่ะ ไม่รู้จะจัดการความรู้สึกตัวเองยังไงดีค่ะตอนนี้ อารมณ์เหมือนตอนอกหักเลยค่ะมันโหวงเหวงในใจมากๆๆ ครั้งแรกที่เป็นคือตอนดูmoon loversจบ ร้องไห้ไป3-4 วันเลย แต่ช่วงนั้นงานเยอะ+เปิดเทอมคุยเล่นกับเพื่อนบ่อยจนมันลืมๆได้น่ะค่ะ ช่วยด้วยนะคะ รู้สึกห่อเหี่ยวมากตอนนี้TT 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่