มีเป้าหมายทำงานด้านการทำงานที่เกาหลีใต้,สิงคโปร์ ตอนนี้อยู่ปี1 (สถาปัตย)) เราต้องเตรียมตัวอะไรบ้าง

พอดีเราอยากทำงานที่เกาหลีใตหรือว่าสิงคโปร์ ตอนนี้เราพึ่งอยู่ปี1เลยอยากทราบแนวทางที่เราพอจะทำได้ในช่วงที่เราเรียนเอยู่ที่ไทย (เราเรียนสถาปัตย์ด้านการบริหารหรือ. Developer ไม่ใช่สถาปัตย์จ๋าเขียนแบบไรงี้) เลยอยากทราบแนวทางครับ พี่ๆหรือท่านไหนมีประสบการณ์ช่วยแนะนำผมทีครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่