สอบถามออแพร์ฝรั่งเศสค่ะ สำหรับคนไทย ถ้าอายุ 30 ขอวีซ่าได้ไหมคะ?

ตอนนี้อายุยัง 29 เป็นออแพร์ อยู่ที่เนเธอร์แลนด์ค่ะ แต่จะหมดสัญญาสิ้นปีนี้ แต่อยากไปต่อฝรั่งเศส แต่คือ ก่อนหมดสัญญาไม่กี่วัน เราก็อายุ 30 ด้วยเหมือนกัน แบบนี้ไปต่อได้ไหมคะ แบบทำวีซ่าตอนที่ยัง 29 แต่บินตอนที่อายุ 30 กว่าๆ

ลองดูข้อมูลในเว็บแต่ไม่แน่ใจว่าเค้าหมายถึงได้ทั้งช่วงอายุ 30 หรือห้ามเหยียบ 30 ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่