ถ้าจะแก้ไขเอกสารราชการใน Tablet ที่เป็น Font : TH Sarabun PSK ต้องทำยังไงครับ office365 รองรับ font นี้ไหม

กำลังเป็นปัญหาว่า จะแก้ไขเอกสารใน Tablet android   แต่มี แค่ WPS Office ไม่รองรับ Font นี้

จะเพิ่ม Font  นี้ใน Tablet ยังไงครับ  

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview