ใครเคยดูเรื่อง Seishun Buta Yarou wa Bunny Girl Senpai no Yume wo Minai ภาคแรก บ้างครับ ยังไม่ได้ the movie นะครับ

ผมดูอนิเมะเรื่อง ฝันปั่นป่วยของผมกับรุ่นพี่บันนี่เกิร์ล
ดูจบแค่ภาคแรกยังไม่ได้ดู the movie เลยครับ
ผมรู้สึกเศร้ามาก อยากอยู่คนเดียวอ่ะครับ ยิ่งเพลงตอนเปิดตัวอนิเมะมันทํายิ่งให้นึกถึงตอนจบแต่ผมชอบฟังเพลงมากและเศร้ามาก
ใครเป็นบ้างครับ ควรแก้ไงดีครับ ชอบดูอนิเมะเรื่องนี้ที่สุดละครับ เท่าที่เคยดูมา
(ขอร้องอย่าสปอยนะครับ)
และภาค 2 มาตอนไหนอ่ะครับ แล้วจะมีรึป่าวครับ และขอวิธีหน่อยครับ
ขอบคุณมากๆครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เดจาวู ??
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่