โฆษณาของ google abs หายไปจากเกมทำยังไงดีครับ

คือผมซนเอง เครียดมากเลยตอนนี้
ผมไปใช้แอพ lucky patcher ลบโฆษณา เกม werewolf online 
แล้วทีนี้ไอโฆษณาที่เอาไว้ดูเพื่อเอาเหรียญมันหายไปเลย ลบทุกอย่างก็แล้ว
ลงใหม่ก็แล้ว ทำอย่างไรดีครับ ไม่รู้ว่าจะแก้อย่างไรดี มีวิธี ย้อน เหมือนกับคอมมั้ยครับ
ใครมีความรู้เรื่องมือถือสูง ช่วยหน่อยครับว่าจะแก้อย่างไร ให้โฆษณากลับมาอ่าครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ใครที่ช่วยผมได้ ผมพอจะตอบแทนให้ 50 วอเลต หรือโอนเข้าธนาคารก็ได้
รบกวนหน่อยนะครับ ไม่น่าเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่