ใครเคยเป็นบ้างครับ สมัคร K-Web Shopping Card ไม่ได้ครับ

ไม่มีเลขบัญชีขึ้นให้ผูก บัตรเก่าหมดอายุ ระงับไป 3 วันแล้ว พยายามสมัครใหม่ตั้งแต่วันที่ 2 (ครบ 24 ชั่วโมงหลังบัตรเดิมยกเลิก) ไม่ได้ซักที
ลองใส่วงเงินไป คลิกแล้วกลายเป็นหน้านี้

ใช้เบราเซอร์ 3 เบราเซอร์ Chrome, Firefox, Edge ไม่ได้
ลองใช้คอมฯ เครื่องอื่น ไม่ได้
ใช้เน็ตมือถือแทนเน็ตบ้าน ไม่ได้
ใช้โทรศัพท์มือถือ ไม่ได้

ใครเคยเป็นบ้างครับ พอจะมีวิธีแก้ไหม
แสดงความคิดเห็น
Preview