รบกวนดูดวงความรักให้ดิฉันทีนะคะ..

ก่อนอื่น​ ขอขอบพระคุณ​ท่านหมอดูทุกท่านที่มีเมตตาเข้าในกระทู้​นี้

ดิฉันเกิด  [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้  จึงขอรบกวนสอบถาม

ดวงของดิฉันในด้าน​ ความรัก​ จะเป็นอย่างไร​ มีคนเก่าแวะเวียนมารึไม่? หรือคนใหม่จะเข้ามา  หรืออย่างท้ายที่สุดประคองตนความโสดไปก่อนคะ?

ขอบพระคุณ​สำหรับความกรุณา​ค่ะ​
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่