Grab​ คือตัวแทนลูกค้าใช่มั้ย

คือผมเป็นพนักงานรับส่งอาหาร​วันนี้ผมรอรับอาหารจากร้านฟาสฟู้ดแห่งหนึ่งในห้างเซนทรัลภูเก็ต​ จึงอยากทราบว่าทำไมให้​ Rider​ มารออาหารตรงลานจอดรถ​ ซึ่งร้อนมากและอึดอัดเป็นที่สุด​ เพราะนอกจากร้อนแล้วควันจากท่อไอเสียรถยนต์ยังเยอะอีกเช่นกัน​ มันไม่ได้ส่งผลดีต่อสุขภาพทั้งกายและใจ​ พัดลมก็ไม่มีให้​ มี1ตัวคือรปภ.ใช้​ คนมานั่งรออาหารเป็นสิบ​ แต่ละคนต่างบ่นร้อนแต่ไม่มีทางเลือก​ ก็ต้องทนรอ​ รออาหารบางร้านค่อนข้างนาน​  และต้องนั่งรอในลานจอดรถแบบร้อนๆ​ คงจะดีต่อสุขภาพของคนขับรถส่งอาหารมั้งครับ​ ยังไงฝากเซนทรัลพิจารณาเรื่องสถานที่หน่อยนะครับ.. ขอบคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่