อยากทราบว่า คอนโดควรใช้อินเทอร์เน็ต ความเร็วประมาณเท่าไหร่ดีค่ะ

เราอยากติดอินเตอร์ที่คอนโดค่ะ ไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับไอทีสักเท่าไหร่ คืออยากมีอินเตอร์เน็ตไว้ทำงาน ดูหนังบ้าง ดูยูทูป และเล่นเกมส์บ้างแต่ไม่ค่อยเยอะค่ะ ประมาณนี้ค่ะ
ควรเลือกความเร็ว อัพโหลด ดาวน์โหลดยังไงดีค่ะ
พอดีเคยเห็นบ้างที่wifi มันมีเป็ 5G 2.4G มันคืออะไรหรือค่ะ ต่างกันอย่างไรค่ะ ทุกค่ายมี5G 2.4Gไหมค่ะ

นานางงในงง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่